Barka da zuwa wannan gidan yanar gizon!
  • 1450542e-49da-4e6d-95c8-50e15495ab20

Shekaru na iya zama tsofaffi, amma kasuwa za ta fi ƙuruciya

A cikin shekaru uku na annoba ,mun yi hasarar ci gaba, tsofaffin ra'ayoyi sun zama sabon nauyi, tsofaffin samfura sun zama sabbin matsaloli, tallace-tallace na gargajiya sun gaza, kuma samfuran gargajiya sun gaza.Ceramic na ɗaya daga cikin 'yan masana'antu da ba su rasa tushen sa ba. A halin yanzu, yanayin annoba. yana zama al'ada, wanda ke nuna a fili dama da kalubale na masana'antu.Mun girma daga gwaji zuwa gwaji, kuma ci gaba daga rikici zuwa rikici.

A cikin zamanin annoba, tsarin ci gaban masana'antu ya canza, kuma kofa na kasuwanci da aikin yi ya zama mafi girma.Kamfanoni suna buƙatar sabon tunani da sabon ƙarfin tuƙi, sannan kuma suna buƙatar baiwa matasa ƙasa don girma.Suna iya yin kurakurai da yawa kamar yara masu girma, amma suna shirye su ci gaba da ƙoƙari.Wannan abu ne da mutane da yawa ba sa so su yi.Bayan haka, wadanda suka sami daukakar kasuwa ba za su iya yarda da koma bayan da suke ciki ba, don haka sun fi jin dadi da gajiya. Kasuwanci, kamar mutane, suna ɗaukar nauyi mai yawa kuma suna fuskantar damuwa da rudani.Don haka, muna buƙatar canza tunaninmu da yanayin waƙa don rage nauyin masana'antu da rage matsin lamba na ma'aikata.A lokaci guda kuma, muna buƙatar aiwatar da ƙwarewar cikinmu don mu rayu tsawon lokaci a cikin yanayi mai wahala, kuma yana da sauƙin samun dama ta farko lokacin da dama ta zo.

Yayin da lokaci ya ci gaba, kasuwa ya kasance iri ɗaya. Sabon tunani da tsohuwar kwarewa suna da nasu rarrabuwa.Yana da alhakin tsohon gwaninta don ci gaba da duba dabarun kamfani da gudanarwa.Makomar ita ce a ba da kasuwa ga yawancin matasa, waɗanda ba su da kwarewa na al'ada, haɗin kai da albarkatu, amma suna da makamashi, ƙarfin jiki, filastik da sababbin hanyoyi.

dtfgv


Lokacin aikawa: Janairu-29-2023